Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

18:30 BEC Tero Sasana ?-? Port FC

21:00 Irodotos ?-? Poros

21:00 Makedonikos Foufas ?-? Thesprotos

00:30 TUS Bovinghausen 04 ?-? BSV Schuren

16:30 Công An Nhân Dân ?-? Phù Đổng

17:00 Bình Phước ?-? Đắk Lắk

18:00 Cần Thơ ?-? Phố Hiến

03:00 Deportes Quindio ?-? Atletico Huila

22:00 UD Marbella ?-? Betis de Hadu

00:00 CD Huarte ?-? Terrassa

00:00 UD Poblense ?-? Mar Menor

00:30 Real Union de Tenerife ?-? Naxara

00:45 CD Izarra ?-? CA Monzon

01:00 Panaderia Pulido ?-? UD Somozas

01:00 Real Aviles ?-? RSD Alcala Henares

01:00 CD Anguiano ?-? CF Illueca

01:00 UD Alzira ?-? Formentera

01:00 Bergantinos CF ?-? Zamora CF

01:00 CF Platges De Calvia ?-? Lorca Deportiva FC

01:30 Puente Genil ?-? CD San Roque de Lepe

01:30 Xerez Deportivo ?-? Moralo CP

01:30 CF Trujillo ?-? UD Melilla

01:30 CD Arenteiro ?-? CD Naval

01:30 Villarrubia CF ?-? CD Illescas

05:00 Coritiba PR ?-? Ceara

05:00 Fortaleza ?-? Flamengo

05:00 Fluminense RJ ?-? Juventude

05:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Atletico Clube Goianiense

07:00 Cuiaba ?-? America MG

07:45 Internacional RS ?-? Bragantino

07:45 Goias ?-? Botafogo RJ

07:45 Atletico Mineiro ?-? Palmeiras

02:00 Royal Pari FC ?-? Always Ready

22:59 Naestved ?-? Silkeborg

01:15 Academia Deportiva Cantolao ?-? FC Carlos Stein

03:30 Sport Huancayo ?-? Deportivo Municipal

07:00 Carlos Manucci ?-? Ayacucho Futbol Club

00:00 Cimarrones de Sonora ?-? Correcaminos UAT

05:00 Celaya FC ?-? CF Atlante

07:05 Cancun FC ?-? CD Alacranes de Durango

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa ?-? Leones Negros

00:11 Polonia Warszawa ?-? KP Calisia Kalisz

20:00 IMT Novi Beograd ?-? FK Loznica

20:00 Proleter Novi Sad ?-? Metalac Gornji Milanovac

20:00 FK Rad Beograd ?-? FK Vrsac

20:00 Jedinstvo UB ?-? FK Radnicki Novi Belgrad

22:00 FK Graficar Beograd ?-? Sevojno Uzice

22:00 IMT Novi Beograd ?-? FK Loznica

22:00 Proleter ?-? Metalac Gornji Milanovac

22:00 FK Trajal Krusevac ?-? Indjija

22:00 FK Rad Beograd ?-? FK Vrsac

22:00 FK Trajal Krusevac ?-? Indjija

22:00 FK Zeleznicar Pancevo ?-? Macva Sabac

22:00 Zlatibor Cajetina ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:30 NK Fuzinar ?-? NK Aluminij

15:15 Benesov ?-? Viktoria Zizkov

21:30 SK Zapy ?-? Jablonec B

20:00 Kuala Lumpur ?-? Sarawak United

08:00 Atletico Junior Barranquilla ?-? Millonarios

22:30 Sitra ?-? Qalali

22:30 Malkia ?-? Busaiteen

22:30 Al-Ittifaq ?-? Isa Town

22:30 Al-Ittihad(BHR) ?-? Al-Tadhmon

17:30 Navbahor (w) ?-? Lokomotiv Tashkent (w)

18:00 PFK Qizilqum (w) ?-? Sogdiana (w)

18:00 AGMK (w) ?-? Sevinch (w)

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) ?-? Neftchi (w)

16:00 YANGON UNITED ?-? Ayeyawady united

06:30 Atlanta United FC II ?-? Indy Eleven

07:00 Tampa Bay Rowdies ?-? El Paso Locomotive FC

09:00 Sacramento Republic FC ?-? Phoenix Rising FC

20:00 Slavia Praha (w) ?-? Valur (w)

21:00 Vllaznia Shkoder (w) ?-? Zhilstroy Kharkov 2 (w)

22:59 FC Rosengard (w) ?-? SK Brann (W)

23:45 BK Hacken (W) ?-? Paris Saint Germain (w)

00:00 Ajax Amsterdam (w) ?-? Arsenal (w)

00:15 St. Polten (w) ?-? KuPs (w)

00:30 FC Zurich Frauen (w) ?-? SFK 2000 Sarajevo (w)

01:00 Real Madrid (w) ?-? Rosenborg BK (w)

01:30 Juventus (w) ?-? HB Koge (w)

01:30 Benfica (w) ?-? Glasgow Rangers (w)

01:00 Santos (w) ?-? Sao Paulo/SP (w)

05:00 Ferroviaria SP (w) ?-? Sao Bernardo/SP(w)

00:00 Bizkerre (w) ?-? Alhama CF (w)

01:00 Vasco Da Gama(w) ?-? Cabofriense (w)

01:00 Flamengo/RJ (w) ?-? Serra Macaense (w)

01:00 Portuguesa Desportos (w) ?-? Rio Sao Paulo (w)

01:00 Duque de Caxias (w) ?-? Barcelona EC (w)

01:00 Fluminense RJ (w) ?-? America RJ (w)

01:00 Botafogo RJ(w) ?-? Perolas Negras (W)

02:30 Rio de Janeiro (W) ?-? Bath bass RJ (w)

01:30 Coleraine U19 ?-? Pobeda Prilep U19

20:00 Burreli ?-? Tomori berat

20:00 KS Veleciku Koplik ?-? KF Tirana

20:00 KF Oriku ?-? Partizani Tirana

20:00 Butrinti Sarande ?-? KS Dinamo Tirana

20:00 Lushnja KS ?-? Terbuni Puke

20:00 Partizani Tirana ?-? KF Oriku

20:00 Shkumbini Peqin ?-? Egnatia

20:00 Fluminense RJ (Youth) ?-? Mixto MT Youth

01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) ?-? Aster Brasil Youth

01:00 Internacional RS U20 ?-? Mirassol FC Youth

01:00 Remo PA (Youth) ?-? Capital TO Youth

01:00 Bahia (Youth) ?-? Fluminense PI (Youth)

01:00 ABC FC RN (Youth) ?-? Lagarto Youth

01:00 Ceara (Youth) ?-? Confianca PB Youth

01:00 Nautico PE (Youth) ?-? CSE AL Youth

01:00 Palmeiras (Youth) ?-? Uniao Harmonia U20

01:00 Avai (Youth) ?-? Brasil de Pelotas U20

02:00 America MG (Youth) ?-? Goias (Youth)

02:00 Nacional Fast Club Youth ?-? IAPE (Youth)

02:30 Real Ariquemes RO Youth ?-? Santana AP (Youth)

03:00 Sao Raimundo-RR Youth ?-? Andira AC Youth

03:00 CD Independiente Juniors ?-? Manta FC

03:00 CD Puerto Quito ?-? CD El Nacional

07:00 Guayaquil SC ?-? Libertad FC

01:45 Gretna ?-? Gala Fairydean

01:45 Edinburgh University FC ?-? Berwick Rangers

01:45 Dalbeattie Star ?-? East Kilbride

01:45 Boness Utd ?-? Civil Service Strollers FC

01:45 Stirling University ?-? Cowdenbeath

01:45 Tranent Juniors ?-? Caledonian Braves

01:45 East Stirlingshire ?-? Spartans

01:05 Chelsea FC (w) ?-? West Ham United (w)

22:00 HIFK ?-? Ilves Tampere

22:00 Lahti ?-? Vaasa VPS

22:00 Inter Turku ?-? FC Haka

22:00 SJK Seinajoen ?-? KuPs

22:30 IFK Mariehamn ?-? AC Oulu

01:00 Eendracht Aalst ?-? zelzate

01:00 SC Lokeren-Temse ?-? Oudenaarde

01:00 SC Dikkelvenne ?-? KRC Gent

20:00 Varbergs BoIS U21 ?-? Djurgardens U21

20:00 Brommapojkarna U21 ?-? IFK Goteborg U21

20:00 Osters U21 ?-? Halmstads U21

22:00 Elfsborg U21 ?-? Helsingborg U21

20:00 Iraklis ?-? Niki Volou

20:00 Kalamata AO ?-? Proodeftiki FC

20:00 Tylikratis ?-? Ierapetra

20:00 Veria FC ?-? Chania FC

20:00 Ilioupoli ?-? Kallithea

20:00 Agios Nikolaos ?-? AO Episkopis Rethymno

20:30 Sarajevo ?-? Radnik Bijeljina

21:00 Tigres UANL U20 ?-? Club Tijuana U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 ?-? Monterrey U20

21:15 Tekstilac Ravnice ?-? NK Tresnjevka

21:15 NK Lucko ?-? NK Udarnik Kurilovec

00:00 Karlovac ?-? HASK Zagreb

17:00 Piast Gliwice (Youth) ?-? Gornik II Zabrze

21:30 CKS Czeladz ?-? Szczakowianka Jaworzno

22:00 Asante Kotoko FC ?-? Nsoatreman FC

02:00 AD America ?-? Organica Masachapa FC

04:00 Deportivo Masaya ?-? San Judas

04:00 CD Junior Managua ?-? Bravos Primavera

20:30 Darya Babol ?-? Chadormalou Ardakan

20:30 Mes Shahr-e Babak ?-? Saipa

20:45 Fajr Sepasi ?-? Shams Azar Qazvin

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh ?-? Shahr Khodrou

21:00 Shahrdari Astara ?-? Chooka Talesh

21:00 Kheybar Khorramabad ?-? Esteghlal Khozestan

21:00 Shahrdari Hamedan ?-? Khalij Fars Mahshahr

21:15 Pars Jonoubi Jam ?-? Van Pars Isfahan

21:30 Esteghlal Mollasani ?-? Arman Gohar Sirjan

06:30 North Carolina ?-? Central Valley Fuego

22:59 AS Douanes Ouagadougou ?-? Vitesse Delft

01:15 AS Sonabel ?-? RC Kadiogo

14:45 Eves SC (W) ?-? Royal Rangers FC (W)

19:50 Bahla ?-? Sur Club

01:00 Deportivo La Coruna ?-? CF Talavera de la Reina

00:30 SG VFR Dersim Russelsheim ?-? Sportfreunde Seligenstadt

20:30 MFK Ruzomberok (w) ?-? FK Nove Zamky (w)

20:30 Spartak Trnava (w) ?-? SKF Zilina (w)

20:30 AS Trencin (w) ?-? TJ Spartak Myjava(w)

20:30 Dukla Banska Bystrica (w) ?-? GFC Topolcany (W)

15:30 Rebels FC ?-? Megt Centre

17:30 Bangalore Eagles ?-? ASC Center FC

20:30 FK Podkonice ?-? TJ Druzstevnik Vrakun

15:00 Azkals Development Team ?-? Mendiola FC

06:30 CA Penarol ?-? Boston River

06:30 Defensor Sporting Montevideo ?-? CA River Plate

07:00 CS Cerrito ?-? Torque

01:00 Alecrim Natal RN ?-? Parnamirim SC

06:00 Baraunas ?-? Visao Celeste

16:00 Dagon FC ?-? Mawyawadi FC

03:30 Univ Catolica ?-? Universidad de Chile

00:30 Breitenrain ?-? YF Juventus Zurich

00:30 Kriens ?-? Zurich B team

01:00 US Terre Sainte ?-? La Chaux-de-Fonds

01:00 FC St.Gallen U21 ?-? FC Rapperswil-Jona

01:00 Bulle ?-? Etoile Carouge

01:15 La Sarraz-Eclepens ?-? Portalban/Gletterens

21:00 Esbjerg FB U17 ?-? FC Kobenhavn U17

00:00 Eimsbutteler TV ?-? Eintracht Norderstedt

00:30 ASC 09 Dortmund ?-? Sportfreunde Lotte

00:30 SC Obersprockhovel ?-? Yeg Hassel

00:30 Gutersloh ?-? SV Westfalia Rhynern

00:30 RSV Meinerzhagen ?-? SV Rodinghausen

00:30 SpVgg Erkenschwick ?-? Preuben Munster

00:30 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? Germania Egestorf

21:00 Oudenaarde ?-? Jeunesse Molenbeek

21:00 KMSK Deinze ?-? Bocholter VV

21:00 Seraing United ?-? Sint-Eloois-Winkel

21:00 NK Skofja Loka ?-? Triglav Gorenjska

22:59 NK Publikum Celje ?-? Dravinja

01:45 Cliftonville Reserves ?-? Glenavon Reserves

01:45 Dungannon Swifts Reserves ?-? Newry City Reserves

01:00 Grotta Kria U19 ?-? KR/KV II U19

05:00 Ponte Preta ?-? Cruzeiro (MG)

07:45 Sport Club Recife PE ?-? Nautico (PE)

23:30 FC Damso (w) ?-? Fredensborg (w)

16:30 Electric Veng FC ?-? Bethlehem VT FC

20:30 Druzstevnik Mala Maca ?-? Slovan Bratislava

20:30 Galanta ?-? MSK Puchov

20:30 Trencianske Stankovce ?-? Spartak Trnava

15:00 Taichung Blue Whale (w) ?-? Hang Yuan FC (w)

21:00 NK Posavje Krsko ?-? NK Ljutomer

21:00 Smartno ?-? SD Cirkulane

22:30 BK-46 Karis Karjaa ?-? GrIFK Reservi

22:59 SavU ?-? Union Plaani

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird ?-? JPS

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica ?-? Partizan Belgrade

01:00 Cabense PE ?-? Santoli

01:00 Ypiranga PE ?-? Belo Jardim PE

01:00 1 de Maio FC ?-? Flamengo de Arcoverde

01:00 Atletico PE ?-? Ipojuca AC

01:00 Vitoria PE ?-? America PE

01:00 Porto PE ?-? Cha Grande PE

20:30 FK Berane ?-? OSK Igalo

20:30 Bokelj Kotor ?-? FK Podgorica

20:30 KOM Podgorica ?-? FK Zeta

20:30 FK Mladost DG ?-? Celik Niksic

20:30 Otrant ?-? FK Grbalj Radanovici

17:00 Greece (w) U17 ?-? Spain (w) U17

17:00 Belgium (w) U17 ?-? Poland (w) U17

02:00 Independiente ?-? Talleres Cordoba

05:00 Patronato Parana ?-? River Plate

08:00 Boca Juniors ?-? Quilmes

20:00 CA Serranense U20 ?-? Atletico Mineiro U20

00:00 Carl Zeiss Jena ?-? Energie Cottbus

01:00 Havelse ?-? TuS Blau-Weiss Lohne

07:00 Independiente Jose Teran ?-? Mushuc Runa

20:00 Al-Jalil ?-? El Alia

00:00 Feucht SC ?-? DJK Gebenbach

19:30 Nocerina ?-? USD Lavello

19:30 Ilvamaddalena ?-? Palmese 1914

20:00 Tivoli Calcio ?-? Pomezia

20:00 ASD Canicatti ?-? Acireale

20:00 Legnano ?-? Pinerolo FC

20:00 Real Calepina FC ?-? Villa dAlme Valbrembana

20:00 Aglianese ?-? A.C. Crema 1908

20:00 Montespaccato ?-? Ssd Group Citta Di Castello

20:00 Nardo ?-? ASD Molfetta

20:00 AC Locri ?-? Trapani

20:00 Ligorna ?-? Fossano Calcio

20:00 US Pianese ?-? Sangiovannese

20:00 ASD Termoli Calcio ?-? SSD Porto D’Ascoli

20:00 Afragolese 1944 ?-? ASD Martina Franca

20:00 ASD Paterno ?-? Santa Maria

20:00 Sona ?-? Lumezzane

20:00 Giana ?-? Pistoiese

20:00 Vastese ?-? Roma City

20:00 US Mariglianese ?-? ASD Ragusa Calcio

20:00 Sestri Levante ?-? Chisola

20:00 USD Casatese ?-? ASD Citta Di Varese

20:00 Bagnolese ?-? Salsomaggiore

20:00 Ponsacco ?-? Grosseto

20:00 Stresa Vergante ?-? USD Pont Donnaz

20:00 Varesina Calcio ?-? Arconatese

20:00 Renty ging ?-? Riccione

20:00 Citta di Fasano ?-? Gladiator

20:00 ACD Campodarsego ?-? AC Mestre

20:00 A.S.D. Bra ?-? Asti

20:00 ASD Alcione ?-? SC Caronnese

20:00 As Casale Calcio ?-? Borgosesia

20:00 Puteolana ?-? Cavese

20:00 Vastogirardi ?-? Asd Pineto Calcio

20:00 Tau calcio ?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Vigor Senigallia ?-? Team Nuova Florida

20:00 Cittanova Interpiana ?-? ASD Sancataldese

20:00 Ravenna ?-? ASD Fanfulla

20:00 ASD Sporting Trestina ?-? Gavorrano

20:00 ASD Cartigliano ?-? AC Este

20:00 Real Forte Querceta ?-? Correggese Calcio

20:00 Cynthiabalonga ?-? Avezzano

20:00 Cassino ?-? US Casertana 1908

20:00 Citta Di S. Agata ?-? Real Agro Aversa

20:00 Virtus Ciserano Bergamo ?-? Ponte San Pietro

20:00 Montebelluna ?-? Luparense FC

20:00 Sammaurese ?-? Athletic Carpi

20:00 Vibonese ?-? ASD Licata

20:00 Fezzanese ?-? Derthona

20:00 Desenzano Calvina ?-? US Breno

20:00 Clodiense ?-? Montecchio Maggiore

20:00 ACD SantAngelo ?-? Prato

20:00 FC Matese ?-? Tolentino

20:00 Lupa Frascati ?-? Vis Artena

20:00 Gozzano ?-? USD Castellanzese

20:00 Franciacorta ?-? US Folgore Caratese

20:00 Virtus Bolzano ?-? AC Dolomiti Bellunesi

20:00 Scandicci ?-? Forli

20:00 ASD Montegiorgio ?-? Chieti

20:00 Paganese ?-? SS Angri

20:30 Barletta ?-? FC Francavilla

20:30 FB Brindisi 1912 ?-? Casarano

21:00 Castrovillari ?-? FC Lamezia Terme

22:00 Arezzo ?-? ASD Terranuova Traiana

22:00 Alma Juventus Fano ?-? Trastevere Calcio

23:30 Sambenedettese ?-? San Nicolo

01:30 Seregno ?-? ASD Brusaporto

01:30 Catania ?-? ASD San Luca

03:30 FC Nacional Asuncion ?-? Tacuary

06:00 Libertad ?-? Guarani CA

01:45 Linfield (w) ?-? Lisburn (w)

18:00 Durban Ladies FC (w) ?-? Vasco Da Gama RSA (w)

20:00 Mamelodi Sundowns (w) ?-? Thunderbirds (W)

22:59 JVW FC (w) ?-? TUT FC (W)

01:00 Once Deportivo Ahuachapan ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

01:00 Alianza San Salvador ?-? CD Dragon

01:00 Aguila ?-? CD Chalatenango

01:00 CD FAS ?-? Atletico Marte

01:00 Jocoro FC ?-? A.D. Isidro Metapan

01:00 Luis Angel Firpo ?-? Santa Tecla

04:00 Jocoro FC ?-? Luis Angel Firpo

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca ?-? CD Dragon

04:30 Aguila ?-? CD Chalatenango

08:00 Santa Tecla ?-? Alianza San Salvador

09:00 Atletico Marte ?-? CD FAS

01:45 Grays Athletic ?-? Wroxham

22:00 CF Pachuca III ?-? Halcones Zuniga SC

22:59 CD Novillos Neza ?-? Valle de Xico FC

00:00 CD Matamoros ?-? SK Sport Street Soccer FC

04:00 Faraones Texcoco ?-? Deportivo Tulancingo II

04:00 Atletico Pachuca ?-? Club Hidalguense

22:59 Vaprus Parnu (w) ?-? Tammeka Tartu (w)

22:59 Saku Sporting (w) ?-? FC Lootos Polva (w)

15:00 Unie Hlubina ?-? Valasske Mezirici

15:15 FK Mas Taborsko B ?-? TJ Hluboka nad Vltavou

15:30 Povltavska FA B ?-? SK Poricany

15:30 Jiskra Trebon ?-? FK Olympie Tyn Nad Vltavou

15:40 FK Banik Most B ?-? TJ KRUPKA

19:00 SK Tochovice ?-? FK Pribram B

20:30 SK Batov ?-? HFK Olomouc

20:30 Vysocina Jihlava B ?-? Sokol Tasovice

21:30 FC Rokycany ?-? Aritma Praha

21:30 Afk Tuchlovice ?-? Spartak Pribram

01:30 Birkirkara (w) ?-? Mgarr (w)

01:30 Hibernians (w) ?-? San Gwann FC (W)

01:30 Swieqi United (w) ?-? Gudja United (W)

15:50 Persika 1951 ?-? PSGC Ciamis

22:30 Primeiro de Agosto ?-? Cuando Cubango

00:00 Club Canoneros Marina ?-? Chilpancingo

04:00 Deportiva Venados ?-? Leviatan FC

04:00 Ciervos FC ?-? Club Atletico Angelopolis

04:00 U.A. Zacatecas ?-? Mineros de Fresnillo

04:00 Tritones Vallarta MFC ?-? Los Cabos United

04:00 Aguacateros CDU ?-? CD Inter Queretaro

04:00 Escorpiones FC ?-? Sporting Canamy

05:00 Estudiantes Tecos ?-? Universidad Guadalajara II

07:00 Loros De Colima ?-? Correcaminos II

08:00 Calor de San Pedro ?-? Huracanes Izcalli FC

09:00 Chihuahua FC ?-? Mexicali FC

09:30 Coras De Nayarit ?-? Cimarrones de Sonora FC II

04:00 Veraguas FC ?-? CA Independente

06:15 Costa Del Este ?-? Tauro FC

08:00 Plaza Amador ?-? CD Arabe Unido

03:00 Jocoro FC Reserves ?-? CD Luis Angel Firpo Reserves

03:00 CD Aguila Reserves ?-? CD Chalatenango Reserves

22:00 France U17 ?-? Wales U17

22:00 Saudi Arabia (W) ?-? Bhutan (w)

07:00 Guatemala U20 ?-? Ecuador U20

19:00 Mjondalen IF B ?-? Tromso B

00:30 Eik-Tonsberg ?-? Follo

00:00 Neckarsulmer Sport-Union ?-? FV Offenburg

00:00 TSV Steinbach II ?-? Waldgirmes

00:00 FC Hanau 93 ?-? Bayern Alzenau

00:45 MSV Düsseldorf ?-? SF Hamborn 07

01:00 Antwerp B ?-? LaLouviere

01:00 RFC de Liege ?-? Dessel Sport

01:00 Ninove ?-? URS Lixhe-Lanaye

01:00 Olympic Charleroi ?-? Royal Knokke

22:59 Tromsdalen ?-? Bryne

02:00 Atletico La Cruz ?-? Angostura FC

20:00 CGI April 7 ?-? Camp grand RJ

01:00 Sao Goncalo ?-? Serra Macaense

01:00 CEAC/Araruama ?-? Duque de Caxias RJ

01:00 Nova Cidade RJ ?-? Serrano BA

01:00 Paduano RJ ?-? Angra Dos Reis RJ

01:00 Club Lujan ?-? Leandro N Alem

00:00 St Jakob/Rosental ?-? SK Austria Klagenfurt II

01:45 Gosport Borough ?-? Poole Town

17:00 Kastamonuspor ?-? Nevsehirspor Genclik

18:00 Adiyamanspor ?-? Bartinspor

18:00 Pazarspor ?-? Mazidagi Fosfatspo

18:30 Kirsehir Koyhizmetleri ?-? Kilis Bld.Spor

18:30 Anadolu Selcukluspor ?-? Karaman Belediyesi Spor

18:30 Nigde Belediyespor ?-? Yomraspor

18:30 Etimesgut Belediye Spor ?-? Yalovaspor

18:30 Ankarademirspor ?-? Karaman Belediyespor

18:30 Serik Belediyespor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

19:00 Usakspor ?-? Arguvan

19:00 Kusadasispor ?-? Bulvarspor

19:00 Catalca Spor ?-? Sapanca Genclikspor

19:00 Ergene Velimese ?-? Elazig Karakocan

19:00 Nazillispor ?-? Sile Yildizspor

19:00 Afjet Afyonspor ?-? Eynesil

19:00 Sariyer ?-? Tepecik Bld

19:00 Kirklarelispor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

21:30 S.Urfaspor ?-? Karsiyaka

00:00 Bursaspor ?-? Boyabat 1868 Spor

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Torpedo Moscow

21:30 Gazovik Orenburg ?-? Dynamo Moscow

21:30 Khimki ?-? Lokomotiv Moscow

00:00 CSKA Moscow ?-? FK Sochi

00:00 FC Krasnodar ?-? FK Nizhny Novgorod

15:15 FC Kurim ?-? Bystrc Kninicky

15:15 TJ Sokol Srbice ?-? Tj Spartak Perstejn

15:30 Sokol Nespeky ?-? Horky Nad Jizerou

15:30 Boskovice ?-? SK Lisen B

15:30 SK Hrebec ?-? FC Velim

21:00 SK Olympia Rajecko ?-? SK Krumvir

21:00 Bosonohy ?-? MS Brno

21:00 Mutenice ?-? FC Svratka Brno

21:00 Tj Sigma Lutin ?-? TJ Medlov

21:00 Velke Losiny ?-? FK Brodek u Prerova

21:30 Tatran Sedlcany ?-? Mnichovohradistsky SK

21:30 Tj Oldrichov ?-? FK Slavoj Zatec

21:30 Loko Karlovy Vary ?-? SK Touzim

20:00 Angra Dos Reis RJ U20 ?-? Artsul U20

01:00 Olaria RJ U20 ?-? Goncalense FC U20

01:00 Floresta CE Youth ?-? Fortaleza U20

01:00 America-RJ U20 ?-? Marica RJ U20

05:30 EC Passo Fundo ?-? Elite Clube Desportivo

02:00 Keith ?-? Inverurie Loco Works

20:00 Desportiva Guarabira PB ?-? Spartax FC

01:00 Maracana CE ?-? Icasa CE

01:00 Floresta CE ?-? Guarany CE

01:45 Liffeys Pearse ?-? Ballymun United

18:30 Araz Nakhchivan ?-? Standard Sumgayit II

18:30 E Nel G Tick ?-? Keshla FK II

18:30 FK Qabala II ?-? Zira FK II

18:30 FK MOIK Baku ?-? Kapaz PFK II

18:00 Tuv Buganuud (W) ?-? Zugiinuud (W)

01:00 Crystal Palace U21 ?-? Paris Saint Germain II

04:00 UMECIT ?-? Sporting San Miguelito Reserves

06:00 Herrera FC Reserves ?-? Mario Mendez FC

08:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves ?-? San Francisco Reserves

08:00 Puntarenas ?-? Guadalupe FC

09:15 Deportivo Saprissa ?-? AD Guanacasteca

15:30 Seychelles Beach Soccer ?-? Senegal Beach Soccer

17:30 South Africa Beach Soccer ?-? Mozambique Beach Soccer

19:30 Mauritius Beach Soccer ?-? Tanzania Beach Football Team

21:30 Egypt Beach Soccer ?-? Uganda Beach Football Team

18:00 Malisheva ?-? KF Ballkani

00:00 Prishtina ?-? KF Drita Gjilan

06:00 Chattanooga ?-? Albion San Diego

09:00 California Utd Strikers ?-? AC Syracuse Pulse

21:00 Tiszaujvaros ?-? Tiszafured VSE

21:00 Kisvarda II ?-? Diosgyori VTK II

21:00 Kecskemeti TE II ?-? Szolnoki MAV FC

21:00 Eger SE ?-? KARCAG SE

21:00 Technoroll Teskand KSE ?-? Zsambeki SK

21:00 RCO Agde ?-? Kelen SC

21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial ?-? Szekszard UFC

21:00 Penzugyor SE ?-? Senyo Carnifex

21:00 Cegled ?-? Ujpesti TE B

21:00 DEAC ?-? Korosladany MSK

21:00 Veszprem ?-? UFC Nagykanizsa

21:00 Balatonfuredi FC ?-? Gyori ETO FC II

21:00 Monori SE ?-? Ivancsa

21:00 Hajduszoboszlo SE ?-? BKV Elore

21:00 Tatabanya ?-? Kaposvar

21:00 BVSC Zuglo ?-? Jaszberenyi FC

21:00 Gyirmot SE II ?-? Puskas Academy II

22:59 Beech Sigit ?-? Csornai SE

01:45 Brighouse Town (w) ?-? Huddersfield (w)

20:00 ACS Foresta Suceava ?-? UTA Arad

20:00 Jiul Petrosani ?-? FC Otelul Galati

20:30 FC Gloria Bistrita ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

20:30 CS Ocna Mures ?-? CSM Slatina

20:30 Scolar Resita ?-? CS Mioveni

22:45 ACS Viitorul Selimbar ?-? Petrolul Ploiesti

01:30 Afumati ?-? Rapid Bucuresti

01:30 Rapid Bucuresti ?-? Afumati

20:00 Huracan Reserves ?-? San Lorenzo Reserves

21:00 Temperley Reserves ?-? Sacachispas Reserves

21:00 Gimnasia LP Reserves ?-? Barracas Central Reserves

21:00 Rosario Central Reserves ?-? Racing Club Reserves

22:59 General Lamadrid Reserves ?-? Argentino Merlo Reserves

01:00 CA Atlanta Reserves ?-? All Boys Reserves

01:00 CA San Telmo Reserves ?-? CA Brown de Adrogue Reserves

02:00 Villa Dalmine Reserves ?-? Defensores de Belgrano Reserves

02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves ?-? Deportivo Moron Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 28/09/2022) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

Tổng hợp đầy đủ kết quả bóng đá hôm nay.

Trang này sẽ giúp bạn nắm bắt được thông tin về tỉ số của các trận cầu đã, đang diễn ra với tốc độ theo thời gian thực.

Bảo đảm sẽ giúp ích rất nhiều cho hành trình theo dõi đam mê của tín đồ túc cầu.

Kết quả bóng đá hôm nay

Chúng tôi sẽ thống kê chi tiết toàn bộ kết quả của những giải đấu sau:

  • Premier League
  • Champions League
  • V – League
  • La liga
  • Bundesliga
  • Serie A
  • Ligue 1
  • Olympic bóng đá nam
  • Olympic bóng đá nữ
kết quả bóng đá

Update tỉ số theo thời gian thực

Kết quả bóng đá hôm nay cấp giải quốc gia

Ở khía cạnh giải đấu quốc gia chúng tôi sẽ cập nhật kết quả bóng đá hôm nay gồm:

  • Giải Anh
  • Việt Nam
  • Đức
  • Tây Ban Nha
  • Italia
  • Châu Âu
  • Pháp
  • Châu Á
  • Châu Mỹ
  • Thế giới

Xem KQBD hôm nay tại Vaobo88

Để khẳng định vị thế của diễn đàn bóng đá hàng đầu tại Việt Nam, chúng tôi sẽ liên tục phát triển những tiện ích tuyệt vời.

Trong đó xem KQBD hôm nay sẽ là công cụ không thể thiếu.

Luôn cập nhật tỉ số, kết quả toàn bộ các trận cầu một cách nhanh nhất.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 Mall777

    Mall777

    95.3/100
    16 Tháng Hai, 2021
  • 2 Dabet

    Dabet

    85/100
    3 Tháng Ba, 2022
  • 3 JBO

    JBO

    55/100
    3 Tháng Ba, 2022
  • 4 W88

    W88

    98/100
    13 Tháng Hai, 2022
  • 5 VN88

    VN88

    60.5/100
    13 Tháng Hai, 2022
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: