Kết quả bóng đá

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến mới nhất. Xem tỷ số bóng đá của 1000+ giải đấu HOT Thế Giới, Kết quả bóng đá đêm qua và rạng sáng nay chính xác.

00:30 Bologna 2-0 Spezia 1-0

15:45 Newcastle Jets 4-0 Brisbane Roar 0-0

01:30 Bremer SV 3-4 SV Hemelingen 2-2

01:30 Koln (w) 0-1 FCR 2001 Duisburg (w) 0-0

01:00 Bryne 5-1 Mandalskameratene 0-0

01:00 Sandnes Ulf 1-4 Viking 0-3

00:30 VfB Frohnhausen 3-5 Wattenscheid 09 1-2

00:30 DJK Vilzing 6-1 ASV Neumarkt 2-1

00:30 Stabaek (w) 4-1 Honefoss (w) 2-1

00:30 Kapfenberg 1-0 SC Kalsdorf 0-0

00:00 FC Magna Wiener Neustadt 5-0 FC Deutschkreutz 3-0

00:00 Austria Wien (Youth) 5-2 Neusiedl 3-0

00:00 SC Furstenfeld 1-3 Sturm Graz (Youth) 1-1

23:30 SC Mannsdorf 0-0 Floridsdorfer AC 0-0

23:10 Philadelphia Union 2-2 Minnesota United FC 1-1

22:59 Start Kristiansand 5-1 Flekkeroy IL 3-0

22:59 Trencin 0-0 Vyskov 0-0

22:59 Traiskirchen 3-1 SV Horn 0-0

22:00 Al Mesaimeer Club 2-2 Muaidar SC 0-1

21:30 Radnicki Nis 0-0 Metalist 1925 Kharkiv 0-0

21:30 FC Koper 2-2 FC Shakhtar Donetsk 1-1

21:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-0 Yenisey Krasnoyarsk 1-0

21:00 Austria Wien 2-1 First Wien 1894 1-1

21:00 Kryvbas 1-1 FC Struga Trim Lum 1-1

21:00 Bayern Munchen (Youth) 3-2 Bahlinger 1-0

21:00 Malmo FF 0-1 Nordsjaelland 0-0

21:00 CSKA Moscow 2-1 Partizan Belgrade 0-0

20:30 GKS Katowice 0-0 Vendsyssel 0-0

20:20 Brondby IF 2-1 Elfsborg 1-1

20:00 Puszcza Niepolomice 2-1 Karpaty Krosno 1-0

20:00 Unterhaching 2-3 Rheindorf Altach 2-2

20:00 Naestved 2-2 B93 Copenhagen 1-1

20:00 Kristiansund BK 3-1 Brattvag 1-0

20:00 Brommapojkarna 2-1 IK Sirius FK 1-1

20:00 CSKA Sofia 0-0 Lokomotiv Astana 0-0

20:00 Lillestrom 2-1 Sandefjord 1-1

20:00 Cork City 0-1 Dundalk 0-1

19:30 FK Vozdovac Beograd 0-1 Michalovce 0-0

19:30 Prishtina 3-1 Lokomotiv Plovdiv 3-0

19:00 TPS Turku 0-1 Atlantis 0-0

19:00 Rosenborg 1-1 Tromso IL 0-1

19:00 Zaglebie Sosnowiec 3-3 MFK Ruzomberok 2-1

19:00 Midtjylland 4-2 Odense BK 3-0

19:00 Wisla Krakow 1-3 LASK Linz 1-0

19:00 Domzale 4-3 NK Aluminij 3-2

19:00 Notodden FK 1-4 Odd Grenland 0-0

19:00 Valerenga 4-1 Sarpsborg 08 1-0

18:30 Randers FC 5-1 Sonderjyske 1-1

18:00 NK Bravo 1-2 TSV Hartberg 1-1

17:45 Bayern Munchen (Youth) 0-1 Stuttgarter Kickers 0-1

17:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-2 Corvinul Hunedoara 1-2

17:00 Puszcza Niepolomice 3-0 KS Wieczysta Krakow 1-0

17:00 Beroe Stara Zagora 3-2 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1

17:00 Skra Czestochowa 1-3 Odra Opole 1-1

17:00 Arka Gdynia 2-2 OKS Stomil Olsztyn 0-1

17:00 Ham-Kam 0-5 KFUM Oslo 0-2

16:00 FK Makhachkala 4-0 Spartak Nalchik 2-0

15:00 FK Kolomna 4-4 Mashuk-KMV 1-0

15:00 Zenit Penza 4-4 FK Znamya Noginsk 0-0

15:00 Partizan Belgrade 0-1 AC Horsens 0-0

15:00 Crvena Zvezda 3-2 Austria Lustenau 1-1

15:00 Botev Plovdiv 0-1 Spartak Moscow 0-0

00:00 Besiktas JK 3-0 Alanyaspor 1-0

22:59 NK Varteks Varazdin 1-0 Slaven Koprivnica 0-0

01:00 Universitaea Cluj 0-0 Rapid Bucuresti 0-0

22:59 Al Nasr Dubai 1-0 Al-Dhafra 0-0

22:59 Al-Sharjah 0-0 Al Ahli(UAE) 0-0

20:15 Khor Fakkan 1-2 Banni Yas 1 0-2

20:15 Al Ain 5-1 Ajman 3-0

00:00 Miedz Legnica 0-0 Radomiak Radom 0-0

18:00 Minerva Punjab 2-0 Real Kashmir 1-0

00:30 Fortuna Dusseldorf 3-2 Magdeburg 2-1

00:30 Karlsruher SC 0-1 SC Paderborn 07 0-0

02:00 PEC Zwolle 4-1 FC Oss 1-0

02:00 VVV Venlo 0-0 ADO Den Haag 0-0

02:00 SC Telstar 0-1 Almere City FC 1 0-0

02:00 Roda JC 1-0 Dordrecht 0-0

02:00 Helmond Sport 1-1 Jong Ajax (Youth) 0-0

02:00 Den Bosch 3-3 MVV Maastricht 2-1

02:00 NAC Breda 5-1 AZ Alkmaar (Youth) 1 1-0

01:30 Versailles 78 1-1 Le Puy Foot 43 Auvergne 1-0

01:30 USL Dunkerque 1-1 Bourg Peronnas 1-0

01:30 Cholet So 2-0 Martigues 1-0

01:30 Chateauroux 1-0 Avranches 1-0

01:00 SV Elversberg 3-0 Rot-Weiss Essen 0-0

00:05 Goztepe 3-1 Bandirmaspor 2-1

20:15 1 AEK Athens B 0-1 Kissamikos 0-0

18:00 1 Al-Karamah 0-0 Jableh SC 0-0

18:00 Al Ittihad (SYR) 1-0 Al-Majd Damascus 1-0

18:00 Al futowa 1-1 Al Wathbah 0-0

20:45 Foolad Khozestan 1-0 Persepolis 1-0

19:30 Naft Masjed Soleyman FC 0-0 Persepolis Pakdasht 0-0

18:30 Gol Gohar FC 2-2 Mes Rafsanjan 0-2

17:30 1 Zob Ahan 1-3 Tractor S.C. 1-2

17:30 Peykan 1-0 Mes krman 0-0

17:30 Aluminium Arak 3-1 Sanat-Naft 2-0

20:00 Police(RWA) 1-2 Espoir FC 1-1

15:30 WA Tlemcen U19 0-2 Academie FAF U19 0-0

15:20 RC Kouba U19 1-1 ASO Chlef U19 0-0

15:20 AS Khroub U19 1-0 CA Batna U19 1 0-0

00:00 Sete FC 1-2 Louhans-Cuiseaux 1-0

20:30 Birmingham U21 2-2 Hull U21 0-1

20:00 Ipswich U21 4-2 Colchester United U21 1 1-1

19:00 Sheffield Wed U21 3-2 Crewe U21 2-1

22:00 1 Puebla U20 2-1 Monterrey U20 1-0

19:30 1 Maccabi Ironi Yafia 0-1 FC Achva Kfar Manda 0-1

18:30 Rubi Shapira 3-2 Bnei Mamba Golan 2 1-1

18:30 Beitar Petah Tikva 1-1 Hapoel Azor 1 0-0

18:30 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0-0

17:30 Sderot 0-3 Agudat Sport Nordia Jerusalem 1 0-0

16:45 Hapoel Ganei Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono 0-0

16:30 1 SC Shicun Hamizrah 2-2 Maccabi Beer Sheva 2-0

16:00 MS Jerusalem 3-3 Maccabi Ironi Sderot 1-0

16:00 Beitar Nahariya 3-1 Hapoel Ironi Sefad 1 0-1

16:00 MS Tirat HaCarmel 0-2 Tzeirey Um El Fahem 0-0

22:00 Legon Cities FC 1-3 Bechem United 1-1

19:00 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 2-0 Hapoel Bnei Zalfa 0-0

19:00 Ihud Bnei Shefaram 5-0 Hapoel Qalansawe 3-0

18:45 Tzeirey Kafr Kana 4-1 Maccabi Tamra 1-0

18:30 Hapoel Migdal HaEmek 2-0 Tseirey Taybe 2 1-0

18:30 Hapoel Kaukab 3-4 Hapoel Kafr Kanna 0-0

18:30 Ironi Nesher 2-2 Moadon Sport Tira 1-0

18:00 Shimshon Kafr Qasim 1-0 Bnei Eilat 1 1-0

18:00 Maccabi Yavne 1-1 Hapoel Holon Yaniv 1-0

18:00 Hapoel Herzliya 1-2 MS Ironi Kuseife 0-0

17:30 Hapoel Bueine 0-3 Hapoel Raanana 0-3

17:30 Ironi Modiin 2-0 SC Maccabi Ashdod 2-0

17:15 Sport Club Dimona 5-3 Hapoel Bikat Hayarden 1-2

16:00 Maccabi Ata Bialik 0-0 Maccabi Nujeidat Ahmed 0-0

00:00 Akritas Chloraka 0-2 Karmiotissa Polemidion 0-2

00:00 Apollon Limassol FC 2-1 Olympiakos Nicosia FC 0-0

02:00 Queens Park R U21 3-1 Bournemouth AFC U21 1-0

22:30 Sally Tas 2-0 Majestic FC 0-0

00:30 Cece United 0-2 LISCR FC 0-0

02:00 Senegal 1-0 Mauritania 1-0

22:59 1 Algeria 1-0 Bờ Biển Ngà 1 0-0

00:00 Ethnikos Achnas FC 1-0 AE Zakakiou 0-0

19:45 Al-Saqer 0-0 Hottain (KSA) 0-0

19:35 Al-Draih 1-0 Al-Sadd FC(SA) 0-0

19:20 Al-Nahdha 0-1 Tuwaiq 0-1

18:30 Hapoel Petah Tikva (w) 0-0 Maccabi Hadera (w) 0-0

00:15 Tartu JK Maag Tammeka 1-4 Levadia Tallinn 0-2

20:00 HJK Helsinki 3-0 IFK Mariehamn 2-0

19:40 Delphi SC (W) 1-1 Pyramids FC (W) 0-0

00:30 Stellenbosch FC 3-2 Cape Town City 1-2

00:00 El Mokawloon El Arab 0-0 Al-Ittihad Alexandria 0-0

22:00 Ismaily 3-1 El Daklyeh 2-0

19:45 Aswan 2-2 Talaea EI-Gaish 1-1

19:40 El Hammam 3-3 Al Majd 1-0

19:15 Shabab Baalbak 1-1 Bent Jbeil 1-0

23:30 Al Quwa Al Jawiya 1-0 Al Talaba 1-0

22:59 Naft Alwasat 0-0 Al Karkh 0-0

20:30 Arbil 1-1 Naft Al Junoob 1-0

18:00 Al Diwaniya 1-5 Zakho 1-1

22:55 1 AL-Rbeea Jeddah 1-3 Al-Hazm 1-1

19:55 Najran SC 0-2 Ohod Medina 0-0

19:45 Al Kholood 1-2 Al-Ameade 0-1

19:40 Al-Faisaly Harmah 0-1 Al-Riyadh 0-0

19:35 Hajer 1-1 Al-Arabi(KSA) 0-0

02:00 Fylkir (w) 0-1 Valur (w) 0-0

02:00 Vikingur Reykjavik (w) 5-0 Fram Reykjavik (w) 1-0

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-3 Kafr Qasim 3-1

20:00 Maccabi Petah Tikva FC 2-1 Hapoel Afula 0-1

20:00 Hapoel Natzrat Illit 0-0 Hapoel Ramat Gan 0-0

20:00 Ironi Tiberias 0-1 Hapoel Petah Tikva 0-0

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0

15:30 Punjab FA 1-1 Chandigarh Football Academy 1 0-0

15:30 Himachal Pradesh 1-2 Jharkhand FA 0-1

19:30 Bayswater City 1-3 Armadale SC 1-1

19:30 Cockburn City 1-2 Sorrento F.C. 0-0

17:30 Perth RedStar 0-2 Olympic Kingsway SC 0-0

17:30 1 Stirling Macedonia 2-2 Perth SC 0-1

00:30 1 Al Wehda Mecca 0-2 Al-Fateh 0-1

22:00 Al-Tai 1-2 Al-Shabab(KSA) 1-2

19:15 Al-Hikma 0-0 Trables Sports Club 0-0

19:15 Salam Zgharta 0-2 Tadamon Sour 0-1

19:15 Al-Safa 1-0 Al Akhaahli Alay 0-0

01:30 Alemannia Aachen 1-0 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1-0

01:00 Berliner FC Dynamo 2-1 ZFC Meuselwitz 0-1

01:00 Hertha BSC Berlin Youth 1-2 FC Lokomotive Leipzig 0-0

02:00 KMSK Deinze 2-1 Club Brugge Ⅱ 1 0-1

02:00 Beerschot Wilrijk 3-2 Genk II 1 1-2

02:00 Charleroi (w) 0-4 Anderlecht (w) 0-2

01:10 Pachuca II 2-2 SK Sport Street Soccer FC 1-1

17:00 Italy (w) U17 0-0 Norway (w) U17 0-0

01:30 1 FSV Union Furstenwalde 2-1 Hertha Zehlendorf 1 0-0

01:30 FC Mecklenburg Schwerin 0-4 MSV Neuruppin 0-2

22:59 Hilal AL Quds 3-1 Al Bireh Foundation 2-1

20:00 Shabab Al-Amaari 2-2 Wadi Al Nes 1-2

01:30 FC Twente Enschede (w) 7-0 SC Heerenveen (w) 5-0

01:30 Excelsior Barendrecht (w) 1-2 VV Alkmaar (w) 0-1

01:30 ADO Den Haag (w) 2-2 Zwolle (w) 2-0

01:30 Ajax Amsterdam (w) 1-0 SC Telstar (W) 0-0

21:00 Jamshedpur FC 1-2 Mumbai City 0-0

16:20 FC Bejaia(w) 0-2 CF Akbou(w) 0-2

16:10 ASE Alger Centre (w) 0-1 JF Khroub(w) 0-0

16:00 FC Constantine(w) 7-0 MZ Biskra (w) 3-0

20:30 Venda 2-1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 1-0

20:30 Platinum City 0-0 Hungry Lions 0-0

22:59 Samger FC 1-0 GAF FC 0-0

22:59 Banjul Hawks FC 2-1 GAMTEL 0-1

23:30 Manama Club 5-1 Al-Ahli(BHR) 4-1

22:00 Al-Hala 1-0 Bahrain SC 1-0

20:30 East Riffa 0-1 Al-Shabbab 0-1

00:00 Al-Nasar 0-1 Al-Arabi Club (KUW) 0-1

20:30 Al Kuwait SC 0-0 Al-Salmiyah 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

16:00 Rahmatganj MFS 0-2 Muktijoddha SKC 0-1

16:00 Azampur FC Uttara 1-1 Chittagong Abahani 1-0

16:00 Abahani Limited 2-0 Mohammedan Dhaka 1-0

20:10 Gulf Heroes FC 1-0 City Club 1-0

20:10 Ahli Al-Fujirah 2-1 Fursan Hispania FC 1-0

02:00 Manchester United U21 2-1 Blackburn Rovers U21 2-0

02:00 Nottingham Forest U21 7-2 Derby County U21 4-2

02:00 West Bromwich U21 0-4 Aston Villa U21 0-2

02:00 Everton U21 1-1 Fulham U21 1-1

02:00 Wolverhampton U21 0-1 Liverpool U21 0-0

21:00 Norwich City U21 5-2 Leeds United U21 3-0

20:00 Middlesbrough U21 2-2 Southampton U21 1-2

19:30 Sporting Ben Arous 0-2 FC Hammamet 0-1

19:30 CS.Hammam-Lif 1-0 CS Korba 0-0

19:30 J.S. Kairouanaise 0-0 S.S. Sfaxien 0-0

19:10 CA Independiente Reserves 1-2 Talleres Cordoba Reserve 0-0

19:10 1 Sarmiento Junin Reserve 0-0 Instituto AC Cordoba II 0-0

19:00 Godoy Cruz Reserves 1-1 Barracas Central Reserves 0-0

19:00 Union Santa Fe Reserves 2-2 Banfield Reserves 2-0

Tổng hợp đầy đủ kết quả bóng đá hôm nay.

Trang này sẽ giúp bạn nắm bắt được thông tin về tỉ số của các trận cầu đã, đang diễn ra với tốc độ theo thời gian thực.

Bảo đảm sẽ giúp ích rất nhiều cho hành trình theo dõi đam mê của tín đồ túc cầu.

Kết quả bóng đá hôm nay

Chúng tôi sẽ thống kê chi tiết toàn bộ kết quả của những giải đấu sau:

  • Premier League
  • Champions League
  • V – League
  • La liga
  • Bundesliga
  • Serie A
  • Ligue 1
  • Olympic bóng đá nam
  • Olympic bóng đá nữ
kết quả bóng đá

Update tỉ số theo thời gian thực

Kết quả bóng đá hôm nay cấp giải quốc gia

Ở khía cạnh giải đấu quốc gia chúng tôi sẽ cập nhật kết quả bóng đá hôm nay gồm:

  • Giải Anh
  • Việt Nam
  • Đức
  • Tây Ban Nha
  • Italia
  • Châu Âu
  • Pháp
  • Châu Á
  • Châu Mỹ
  • Thế giới

Xem KQBD hôm nay tại Vaobo88

Để khẳng định vị thế của diễn đàn bóng đá hàng đầu tại Việt Nam, chúng tôi sẽ liên tục phát triển những tiện ích tuyệt vời.

Trong đó xem KQBD hôm nay sẽ là công cụ không thể thiếu.

Luôn cập nhật tỉ số, kết quả toàn bộ các trận cầu một cách nhanh nhất.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 Nhà Cái 8XBET

    Nhà Cái 8XBET

    99/100
    12 Tháng Một, 2023
  • 2 Mall777

    Mall777

    95.3/100
    16 Tháng Hai, 2021
  • 3 Dabet

    Dabet

    85/100
    3 Tháng Ba, 2022
  • 4 JBO

    JBO

    55/100
    3 Tháng Ba, 2022
  • 5 W88

    W88

    98/100
    13 Tháng Hai, 2022
  • 6 VN88

    VN88

    60.5/100
    13 Tháng Hai, 2022
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: